.:: Zone Free ::.
กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจกโปรแกรมแปลงไฟล์วิดีโอ FLV ให้เป็น AVI, MPEG, WMV

Go down

แจกโปรแกรมแปลงไฟล์วิดีโอ FLV ให้เป็น AVI, MPEG, WMV Empty แจกโปรแกรมแปลงไฟล์วิดีโอ FLV ให้เป็น AVI, MPEG, WMV

ตั้งหัวข้อ by jeffy013 Wed Aug 05, 2009 10:11 pm

แจกโปรแกรมแปลงไฟล์วิดีโอ FLV ให้เป็น AVI, MPEG, WMV Screen11

เพื่อนๆที่ไปดาวน์โหลดวิดีโอตามเว็บไซท์ต่างๆเช่น Youtube จะได้ไฟล์ .FLV
มา หากว่าอยากจะเปลี่ยนฟอร์แมทให้เป็น .AVI, .MPEG, .WMV แล้วละก็
ลองดาวน์โหลดโปรแกรม Free Flv to AVI Converter มาใช้
สามารถแปลงได้ทีละไฟล์หรือหลายๆไฟล์ก็ได้
คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลดฟรีที่มา freesoftwaredownload.
jeffy013
jeffy013

โพสต์แล้ว : 33
Gold : 362
สมัครเมื้อ : 05/08/2009
คนรัก : 28
อาชีพ : เรียนสิเฟ้ยเเล้วจะให้ทำไร!!!!!!

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน