.:: Zone Free ::.
กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร Moderators ครับ

2 posters

Go down

รับสมัคร Moderators ครับ Empty รับสมัคร Moderators ครับ

ตั้งหัวข้อ by admin Mon Aug 03, 2009 11:05 pm

เช่น บอร์ด 1มีคน ดูแล 2คน ถือว่าเต็ม นะครับ

เลือกบอร์ดที่ ต้องการ

แล้วก็ โพสบอกเลย

คราว นี้ให้ โพส 150ขึ้นนะครับ ถ้าMod คนไหนที่ โพส ไม่ถึง 150 ถือว่าไม่ใช่ Mod นะครับ

- -

กรอกตามแบบ ฟอร์ม

1.ชื่อ//
2.อายุ//
3.บอร์ดที่ต้องการ//
4.เพราะอะไร//
5.ความสามารถพิเศษ//

ความ สามารถ ของ Mod :
1.สามารถ ลบกระทู้ที่ ไร้สาระ ได้
2.สามารถ ย้ายกระทู้ไป ที่อื่นได้
3.สามารถ แบนคนที่ปั้มกระทู้ด้วย
4.สามารถ แก้ไขกระทู้ ทุกกระทู้ที่บอร์ด ที่เราดูแล อยู่

ครับผม ^^
admin
admin
Admin

โพสต์แล้ว : 71
Gold : 807
สมัครเมื้อ : 03/08/2009

https://gold.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัคร Moderators ครับ Empty Re: รับสมัคร Moderators ครับ

ตั้งหัวข้อ by ninwatza Wed Oct 21, 2009 1:51 pm

ครับคือว่า ผม ก็ ไม่มีเวลา มานั่งอัพเกมส์หรอกครับ แต่ ถ้าเอาเกมส์ มาแล้วเครดิตให้ ทุกๆวัน จะได้หรือป่าว
1.พงศ์นิวัฒ วงศ์ศดิศยานนท์
2.15
3.Game Pc
4.เพราะผม คือ คอเกมส์
5.รู้เรื่องเทคนิคปัญหาจากค่ายโหลด

เอิ่มถ้าฐานะ ไม่พอ ก็ไม่เป็นไรครับ ผมก็ มา ดู อยู่ ทุกวัน

ninwatza

โพสต์แล้ว : 23
Gold : 236
สมัครเมื้อ : 08/10/2009
อาชีพ : นักเรียน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน